Instagram Envy: Tuần này trong Celebs trên Instagram

Instagram Envy: Tuần này trong Celebs trên Instagram

Dorothy Atkins

Dorothy Atkins | TổNg Biên TậP | E-mail

Tuần này, những người nổi tiếng yêu thích của chúng tôi đang bận mặc những bộ trang phục tuyệt vời ở các địa điểm kỳ lạ như thường lệ (mặc dù một số người đã nhớ đến các cuộc thăm dò trong Ngày bầu cử!). Chúng tôi đã đăng ký trên Instagram để xem chúng tôi có thể tự mình sao chép được gì không.

Miley Cyrus ghép đôi môi đỏ và đôi tai thỏ màu hồng hợp lý.

Một bức ảnh được đăng bởi Miley Cyrus (@mileycyrus) onNov 11, 2014 lúc 11:30 am PST

Kim Kardashian kết hợp quần áo mùa đông với một phụ kiện dân chủ.

Một bức ảnh được đăng bởi Kim Kardashian West (@kimkardashian) onNov 11, 2014 lúc 9:46 pm PST

Reese Witherspoon cũng đã chụp ảnh tự sướng (trong sóng tóc vàng thương hiệu và thái độ tốt).

Một bức ảnh được đăng bởi Reese Witherspoon (@reesewitherspoon) onNov 11, 2014 lúc 5:45 pm PST

Pantene Brasil đã trao các tác phẩm cho Gisele cho chiến dịch tiếp theo của họ.

Một bức ảnh được đăng bởi Gisele Bündchen (@giseleofficial) onNov 11, 2014 lúc 10:00 am PST

Mindy Kaling đặt ra trong ánh hoàng hôn cho GlamourNgười phụ nữ của năm bắn.

Ảnh được đăng bởi Mindy Kaling (@mindykaling) vào ngày 11 tháng 11 năm 2014 lúc 9:21 sáng theo giờ PST

Elizabeth Banks làm rung chuyển một chiếc mũ quá khổ như chỉ một ngôi sao điện ảnh (hoặc một người nào đó sống ở LA) có thể.

Một bức ảnh được đăng bởi Elizabeth Banks (@elizabethbanks) onNov 11, 2014 lúc 10:57 tối PDT

Nicole Richie khoe những câu chuyện của mình với một thiết kế khéo léo.

Một bức ảnh được đăng bởi @nicolerichie onNov 11, 2014 lúc 6:06 pm PST

Không có màu móng nào không phù hợp với tảng đá khổng lồ của Lauren Conrad.

Một bức ảnh được đăng bởi Lauren Conrad (@laurenconrad) onNov 11, 2014 at 9:37 am PST

Kate Bosworth đã chụp một bức ảnh hoàn toàn bình thường trên bộ phim mới của cô “On the Line”.

Một bức ảnh được đăng bởi Kate Bosworth (@katebosworth) onNov 11, 2014 lúc 4:49 pm PST

Và cuối cùng nhưng không kém phần quan trọng, Oprah đã thu hoạch cà rốt tươi và ngon của cô trong một chiếc áo phông Oprah.

Ảnh được đăng bởi Oprah (@oprah) vào ngày 11 tháng 11 năm 2014 lúc 12:52 chiều PST

Chia Sẻ VớI BạN Bè

Bài ViếT Liên Quan

add