7 người nổi tiếng trên 50 cơ quan của ai tốt hơn bao giờ hết

7 người nổi tiếng trên 50 cơ quan của ai tốt hơn bao giờ hết

Dorothy Atkins

Dorothy Atkins | TổNg Biên TậP | E-mail

Người ta có thể nói 50 là 40 mới, nhưng những người siêu cuối tuần nóng bỏng này (không có lưỡi, không phải nó) trông nóng hơn một số 20 hoặc 30 tuổi. Kìa những người đẹp tắm này khi họ đặt tất cả mọi thứ chúng ta nghĩ về những gì 50 của chúng ta nên trông giống như trong câu hỏi. Hãy thành thật mà nói, những người phụ nữ này đã thắng xổ số di truyền, vì vậy không ngạc nhiên khi họ giết nó ở độ tuổi này. Nhưng nếu họ ra ngoài để chứng minh rằng năm 50 của bạn có thể là thập kỷ tốt nhất của bạn, chúng tôi đang ở đây cho nó.

Angela Bassett, Toned và Fierce ở tuổi 59Có gì đó trong nước, và nước đó phải đến ngay từ đài phun nước của giới trẻ. Angela Bassett là người mới bắt đầu 59 tuổi nhất để đăng bộ bikini sát thủ của cô lên truyền thông xã hội, và thật khó để không ngạc nhiên trước vóc dáng bất chấp tuổi tác của cô.

Một bài đăng được chia sẻ bởi Angela Bassett (@ im.angelabassett) trên

Brooke Shields, Forever Young ở tuổi 52

Bikini cuộc sống ở thiên đường 🌴

Bài đăng được chia sẻ bởi Brooke Shields (@brookeshields) trên

Salma Hayek, A Stunner ở tuổi 51

Một bài đăng được chia sẻ bởi Salma Hayek Pinault (@salmahayek) về

Halle Berry, 51 và Fit

Một bức ảnh được đăng bởi Halle Berry (@halleberry) trên

Một bức ảnh được đăng bởi Halle Berry (@halleberry) trên

Cindy Crawford, Tuyệt vời ở tuổi 52

Một bức ảnh được đăng bởi Cindy Crawford (@cindycrawford) về

Elizabeth Hurley, 52 tuổi và thiếu niên

Một bức ảnh được đăng bởi Elizabeth Hurley (@ elizabethhurley1) trên

Elle Macpherson, "The Body" không bỏ qua ở mức 54

Một bức ảnh được đăng bởi Elle Macpherson (@ellemacphersonofficial) về

Chia Sẻ VớI BạN Bè

Bài ViếT Liên Quan

add